Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 2 0 đánh giá
Mã SP:ZLAMT6016L-9 | Bảo hành: | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Tem từ an ninh Sensormatic ZLAMT6016L-9 có sẵn dây
Tem từ an ninh Sensormatic ZLAMT6016L-9 là dòng tem cứng chống thất thoát cao cấp thuộc series Magnetic Pencil Lanyard của Sensormatic. Sản phẩm được thiết kế chuyên dụng để bảo vệ các mặt hàng khó sử dụng kim ghim thông thường như túi xách, giày dép, dây nịt, đồng hồ, balo và phụ kiện thời trang.
Điểm nổi bật của dòng tag này là thiết kế tích hợp sẵn dây cáp giúp tăng khả năng ứng dụng trên nhiều loại hàng hóa đặc thù mà vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ và hiệu quả chống thất thoát cao.
Theo tài liệu Sensormatic, ZLAMT6016L-9 thuộc dòng AM/Ferrite Technology với khóa từ 9kG và tích hợp lanyard chống tháo gỡ.
Sensormatic ZLAMT6016L-9 sử dụng công nghệ Acousto-Magnetic AM – công nghệ chống thất thoát nổi tiếng với độ nhạy cao và khả năng hoạt động ổn định trong môi trường bán lẻ hiện đại.
Ưu điểm của công nghệ AM:
Khi sản phẩm gắn tag đi qua khu vực cổng từ AM mà chưa được tháo tag bằng bộ tháo chuyên dụng, hệ thống sẽ phát cảnh báo bằng âm thanh và đèn tín hiệu.
Theo tài liệu kỹ thuật, ZLAMT6016L-9 sử dụng công nghệ AM/Ferrite tương thích hệ thống EAS Sensormatic.
Điểm nổi bật lớn nhất của ZLAMT6016L-9 là thiết kế Pencil Tag có sẵn dây cáp tích hợp.
Thiết kế này mang lại nhiều lợi ích:
Theo Sensormatic, integrated lanyard cho phép bảo vệ nhiều loại hàng hóa không thể dùng pin-style tags.
Tem từ ZLAMT6016L-9 được thiết kế cho các mặt hàng khó bảo vệ bằng tag truyền thống.
Tag phù hợp cho:
Dây cáp giúp bảo vệ:
Tag có thể dùng cho:
Theo tài liệu Sensormatic, sản phẩm phù hợp cho accessories, footwear, handbags, hats, luggage, belts, watches và sportswear.
Sensormatic ZLAMT6016L-9 được thiết kế với cơ chế khóa từ mạnh nhằm tăng khả năng chống tháo gỡ trái phép.
Theo tài liệu kỹ thuật:
Điều này giúp nâng cao hiệu quả bảo vệ hàng hóa giá trị cao trong môi trường bán lẻ.
Một ưu điểm lớn của dòng Pencil Tag là thiết kế nhỏ gọn nhưng vẫn đảm bảo hiệu quả chống thất thoát.
Ưu điểm:
Theo Sensormatic, thiết kế nhỏ giúp giảm ảnh hưởng đến hàng hóa trưng bày nhưng vẫn tạo hiệu quả răn đe trực quan cao.
ZLAMT6016L-9 là dòng tag tái sử dụng nhiều lần.
Điều này giúp:
Theo tài liệu kỹ thuật:
Sensormatic ZLAMT6016L-9 tương thích với:
Theo tài liệu hãng, sản phẩm tương thích với:
Việc sử dụng tag tích hợp dây cáp mang lại nhiều lợi ích thực tế.
Phù hợp sản phẩm không thể dùng kim ghim.
Không cần xuyên kim vào hàng hóa.
Dây cáp giúp tăng độ an toàn và khả năng chống tháo gỡ.
Vẫn đảm bảo tính thẩm mỹ khi trưng bày sản phẩm.
Để đạt hiệu quả tối ưu cần lưu ý:
Việc vận hành đúng giúp tăng tuổi thọ tag và tối ưu hiệu quả chống thất thoát.
Sensormatic là thương hiệu nổi tiếng toàn cầu trong lĩnh vực chống thất thoát bán lẻ.
ZLAMT6016L-9 được nhiều doanh nghiệp lựa chọn nhờ:
Đây là giải pháp phù hợp cho các cửa hàng cần bảo vệ hàng hóa giá trị cao và sản phẩm khó gắn tag truyền thống.
Tem từ an ninh Sensormatic ZLAMT6016L-9 có sẵn dây là giải pháp chống thất thoát cao cấp sử dụng công nghệ AM chuyên dùng cho các mặt hàng khó gắn kim như túi xách, giày dép, phụ kiện và hàng thời trang cao cấp. Với thiết kế Pencil Tag tích hợp dây cáp, khả năng chống tháo gỡ cao cùng độ bền tốt, sản phẩm giúp doanh nghiệp nâng cao hiệu quả bảo vệ hàng hóa trong môi trường bán lẻ hiện đại.
Đây là lựa chọn phù hợp cho các cửa hàng cần giải pháp chống thất thoát chuyên nghiệp, thẩm mỹ và ổn định lâu dài.
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Model | ZLAMT6016L-9 |
| Thương hiệu | Sensormatic |
| Dòng sản phẩm | Magnetic Pencil Lanyard |
| Loại sản phẩm | Tem từ cứng chống thất thoát có dây |
| Công nghệ | AM/Ferrite |
| Kiểu tag | Pencil Tag tích hợp dây cáp |
| Màu sắc | Xám |
| Kích thước | 45mm x 19mm x 12mm |
| Trọng lượng | 9g |
| Lực kéo chống tháo | ≥ 45kg |
| Độ mạnh khóa từ | 9kG |
| Ứng dụng | Túi xách, giày dép, đồng hồ, balo, phụ kiện |
| Tương thích | Cổng từ AM Sensormatic |
| Bộ tháo tương thích | MKD31-BL, MKD400-BL, MKD600, AMK4100, AMK4210 |
| Khả năng tái sử dụng | Có |
| Tiêu chuẩn | RoHS II, REACH |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)