Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 2 0 đánh giá
Mã SP:MT90 RFID | Bảo hành: 12 tháng. | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy kiểm kho PDA Newland MT90 RFID
Newland MT90 RFID là dòng máy kiểm kho cao cấp thuộc thương hiệu Newland – nổi tiếng trong lĩnh vực thiết bị Auto-ID. Thiết bị được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu kiểm kê hiện đại như:
Điểm nổi bật của MT90 RFID chính là khả năng kết hợp quét mã vạch và RFID, giúp doanh nghiệp xử lý dữ liệu nhanh hơn nhiều lần so với thiết bị truyền thống.
Newland MT90 RFID được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp:
Thiết bị có trọng lượng khoảng 265g, cầm tay chắc chắn, phù hợp sử dụng liên tục trong kho hàng.
Điều này giúp MT90 trở thành lựa chọn lý tưởng cho:
Máy được trang bị màn hình:
Màn hình hiển thị rõ ràng ngay cả ngoài trời, hỗ trợ thao tác nhanh chóng, giống như smartphone.
Cấu hình tiêu chuẩn:
Thiết bị đảm bảo chạy mượt các phần mềm:
Newland MT90 RFID được trang bị công nghệ quét mã thế hệ mới:
Đây là yếu tố cực kỳ quan trọng giúp:
Điểm khác biệt lớn nhất của MT90 RFID là:
RFID giúp doanh nghiệp:
Thiết bị hỗ trợ đầy đủ các kết nối:
Nhờ đó, MT90 RFID có thể hoạt động linh hoạt:
Đảm bảo đáp ứng ca làm việc dài mà không gián đoạn.
Newland MT90 RFID được ứng dụng rộng rãi trong:
Thiết bị giúp:
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Màn hình | 5 inch, 1280x720 |
| CPU | Quad-core 1.5GHz |
| RAM/ROM | 2GB / 16GB |
| Hệ điều hành | Android |
| Pin | 4500mAh |
| Camera | 8MP |
| Kết nối | 4G, WiFi, Bluetooth, GPS |
| Chuẩn bảo vệ | IP65, rơi 1.5m |
| Quét mã | 1D/2D |
| RFID | Có (UHF/NFC) |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)