Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 1 0 đánh giá
Mã SP:WS412DT | Bảo hành: 12 tháng | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy in mã vạch Sato WS412DT
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Sato WS412DT |
| Công nghệ in | In nhiệt trực tiếp (Direct Thermal) |
| Độ phân giải | 300 dpi |
| Tốc độ in tối đa | 4 ips (101.6 mm/s) |
| Chiều rộng in tối đa | 104 mm (4.09 inch) |
| Chiều dài in tối đa | 999 mm |
| Bộ nhớ | 16MB ROM, 32MB RAM |
| CPU | 32bit RISC |
| Chuẩn barcode | 1D, 2D |
| Cảm biến | I-Mark Sensor, Label Gap Sensor |
| Kết nối | USB, Ethernet, RS232C |
| Kết nối tùy chọn | Wifi WLAN, Bluetooth |
| Loại giấy | Giấy decal nhiệt |
| Dạng tem hỗ trợ | Roll, Fan-fold, Tag, Ticket |
| Màu sắc | Đen |
| Ứng dụng | Bán lẻ, logistics, y tế, sản xuất |
| Bảo hành | 12 tháng |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)