Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 2 0 đánh giá
Mã SP:408MA | Bảo hành:Bảo hành 12 tháng | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy in mã vạch RING 408MA dán nhãn tự động
Máy in mã vạch công nghiệp RING 408MA là thiết bị thuộc dòng printer applicator cao cấp của RING (Autonics – Nhật Bản), được thiết kế nhằm tối ưu hóa quy trình in và dán nhãn trong môi trường sản xuất hiện đại.
Thiết bị kết hợp hai chức năng trong một: in tem và dán nhãn tự động, giúp doanh nghiệp giảm thiểu nhân công và tăng hiệu suất vận hành.
RING 408MA hoạt động theo quy trình khép kín:
Cơ chế này mang lại:
Máy được trang bị đầu in 300dpi giúp:
Đây là mức tiêu chuẩn phù hợp cho hầu hết ngành sản xuất hiện nay.
RING 408MA có khả năng in với tốc độ cao, giúp:
Máy phù hợp với các doanh nghiệp sản xuất quy mô vừa và lớn.
Thiết bị được thiết kế với:
Giúp máy hoạt động bền bỉ trong môi trường công nghiệp.
RING 408MA hỗ trợ:
Cho phép sử dụng:
Phù hợp nhiều ứng dụng khác nhau.
Máy hỗ trợ nhiều phương pháp dán:
Giúp linh hoạt theo từng loại sản phẩm và dây chuyền.
Thiết bị có thể in trên:
Đáp ứng đa dạng nhu cầu sản xuất.
RING 408MA hỗ trợ:
Giúp tích hợp dễ dàng với hệ thống:
Máy được sử dụng trong:
Máy in mã vạch công nghiệp RING 408MA là giải pháp tối ưu cho doanh nghiệp muốn nâng cấp hệ thống in tem lên tự động hóa.
Với khả năng in và dán nhãn tự động, độ bền cao và hiệu suất ổn định, sản phẩm giúp nâng cao hiệu quả sản xuất và giảm thiểu sai sót trong vận hành.
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Model | 408MA |
| Loại máy | Máy in mã vạch công nghiệp tích hợp dán nhãn tự động |
| Công nghệ in | In nhiệt trực tiếp / Truyền nhiệt gián tiếp |
| Độ phân giải | 300 dpi |
| Tốc độ in | 100 – 200 mm/s |
| Chiều rộng in tối đa | 108 mm |
| Chiều dài in tối đa | 999 mm |
| Khổ giấy | 40 – 116 mm |
| Độ dày giấy | 0.065 – 0.27 mm |
| Đường kính cuộn giấy | Tối đa 220 mm |
| Kết nối | USB, RS232, LAN, I/O Interface |
| Phương pháp dán | Tamp, Blow, Wipe |
| Độ chính xác dán | ±0.5 mm |
| Nguồn điện | AC 100–240V, 50/60Hz |
| Môi trường hoạt động | 5 – 40°C, độ ẩm ≤ 85% |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)