Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 2 0 đánh giá
Mã SP: 9500 | Bảo hành:12 tháng. | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy đếm tiền Hofa 9500
Máy đếm tiền Hofa 9500 thuộc phân khúc cận cao cấp – gần chạm ngưỡng máy ngân hàng, nổi bật với khả năng kiểm đếm chính xác và công nghệ kiểm giả mạnh.
So với các dòng như 6868 hoặc 0306, model 9500 vượt trội ở:
Máy phù hợp:
👉 Đây là dòng máy đáng tiền nếu cần độ chính xác cao
Máy đạt tốc độ:
Giúp:
👉 Phù hợp môi trường giao dịch lớn
Hofa 9500 được trang bị hệ thống kiểm giả cực kỳ mạnh:
👉 Giúp phát hiện:
👉 Đây là một trong những hệ thống kiểm giả mạnh trong phân khúc
Máy có khả năng:
👉 Ví dụ:
👉 Điều này giúp:
Máy đếm tiền Hofa 9500 có hỗ trợ ngoại tệ:
👉 Ghi chuẩn:
Máy sử dụng:
Giúp:
👉 Đây là điểm nâng cấp so với dòng phổ thông
Máy tích hợp:
👉 Phù hợp môi trường làm việc chuyên nghiệp
Máy được thiết kế:
Giúp:
Máy có:
Giúp:
👉 Đây là tính năng rất quan trọng
Máy có:
👉 Thiết kế:
Máy phù hợp:
👉 Không cần lên TS610 nếu chưa cần lưu serial
✔ Nhận diện mệnh giá
✔ Kiểm giả cực mạnh
✔ Đếm tiền lẫn loại
✔ Tốc độ nhanh
✔ Độ bền cao
✔ Có nâng cấp phần mềm
❌ Không lưu serial
❌ Chưa đạt mức CIS như dòng ngân hàng
👉 Phù hợp nhất: khách cần máy mạnh – chưa cần máy ngân hàng
Máy đếm tiền Hofa 9500 là một trong những model mạnh nhất trong phân khúc cận cao cấp, sở hữu công nghệ kiểm giả tiên tiến, khả năng nhận diện mệnh giá và độ chính xác cao. Đây là lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp cần hiệu suất và độ an toàn cao trong kiểm đếm tiền mặt.
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Hofa 9500 |
| Tốc độ đếm | 1220 tờ/phút |
| Loại tiền | VNĐ, ngoại tệ |
| Kiểm giả | UV + IR + MG + Color |
| Nhận diện mệnh giá | Có (VNĐ polymer) |
| Đếm tiền lẫn loại | Có |
| Chức năng | ADD, PRE, TOTAL, đếm ngoại tệ (đếm số lượng) |
| Cảm biến | 2 bộ mắt đếm |
| Hiển thị | LED + màn hình phụ |
| Công suất | ~60W |
| Kích thước | 375 x 315 x 275 mm |
| Trọng lượng | ~8.5 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Kết nối | USB / RS232 |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)