Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 4 0 đánh giá
Mã SP:Hofa 79 | Bảo hành: 12 tháng. | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy đếm tiền Hofa 79 (New)
Máy đếm tiền Hofa 79 (New) là model thuộc phân khúc:
👉 cận cao cấp – gần chạm dòng nhận diện mệnh giá chuyên sâu
So với các dòng như 39, 56 hay 62:
👉 Phù hợp:
Máy đạt tốc độ:
Giúp:
👉 Phù hợp môi trường giao dịch lớn
Máy tích hợp hệ thống kiểm giả:
👉 Giúp phát hiện:
👉 Đây là điểm mạnh nhất của model 79
Máy có khả năng:
👉 Nhờ hệ thống:
👉 Giúp phân biệt tiền cực chính xác
Máy đếm tiền Hofa 79 (New) có hỗ trợ ngoại tệ:
👉 Ghi chuẩn:
Máy có thể:
👉 Điều này giúp:
Máy trang bị:
👉 Giúp:
Máy tích hợp:
👉 Hoạt động hoàn toàn tự động
Máy có:
👉 Giúp:
Thông số:
👉 Máy:
Máy phù hợp:
👉 Không cần lên dòng CIS nếu chưa cần ngân hàng
✔ Nhận diện mệnh giá
✔ Kiểm giả mạnh
✔ Đếm tiền lẫn loại
✔ Tốc độ nhanh
✔ Có hút bụi
✔ Có đếm ngoại tệ
❌ Chưa có công nghệ CIS
❌ Không lưu serial
👉 Phù hợp nhất: khách cần máy mạnh – giá tầm trung cao
Máy đếm tiền Hofa 79 (New) là một trong những model đáng mua nhất trong phân khúc cận cao cấp. Với khả năng kiểm giả mạnh, nhận diện mệnh giá và tốc độ cao, đây là lựa chọn lý tưởng cho doanh nghiệp cần độ chính xác và hiệu suất.
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Hofa 79 (New) |
| Tốc độ đếm | 1200 tờ/phút |
| Loại tiền | VNĐ, ngoại tệ |
| Kiểm giả | UV + IR + Color + quang học |
| Nhận diện mệnh giá | Có |
| Đếm tiền lẫn loại | Có |
| Chức năng | ADD, PRE, đếm ngoại tệ (đếm số lượng), tự động |
| Hiển thị | 3 màn hình LED |
| Cảm biến | 32 mắt thần + cảm biến màu |
| Kích thước | 410 x 300 x 255 mm |
| Trọng lượng | ~7.5 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)