Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 2 0 đánh giá
Mã SP: Hofa 62 | Bảo hành:12 tháng. | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy đếm tiền Hofa 62 (New)
Máy đếm tiền Hofa 62 (New) thuộc phân khúc tầm trung nâng cao, nằm giữa dòng phổ thông và dòng cận cao cấp của Hofa.
Theo thông tin sản phẩm, model này có:
👉 Đây là dòng máy rất dễ bán vì cân bằng giữa giá và tính năng.
Máy phù hợp:
Máy được trang bị hệ thống kiểm giả gồm:
👉 Giúp phát hiện:
👉 Đây là điểm mạnh chính của model 62 (New).
Máy đạt tốc độ:
Giúp:
👉 Tốc độ tiêu chuẩn của dòng tầm trung.
Máy sử dụng:
Giúp:
👉 Đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng liên tục.
Máy đếm tiền Hofa 62 (New) có hỗ trợ ngoại tệ:
👉 Ghi chuẩn:
Máy tích hợp:
👉 Ngoài ra:
👉 Giúp thao tác nhanh, dễ dùng.
Máy có khả năng:
Giúp:
Máy trang bị:
👉 Giúp:
Máy có:
👉 Giúp:
Máy phù hợp:
👉 Không phù hợp:
✔ Kiểm giả tốt trong tầm giá
✔ Tốc độ ổn định
✔ Dễ sử dụng
✔ Có cập nhật phần mềm
✔ Có đếm ngoại tệ
❌ Không nhận diện mệnh giá
❌ Không kiểm giả nâng cao như dòng CIS
❌ Không phù hợp ngân hàng
👉 Phù hợp nhất: nhu cầu trung bình – chi phí hợp lý
Máy đếm tiền Hofa 62 (New) là lựa chọn rất hợp lý trong phân khúc tầm trung, với khả năng kiểm giả ổn định, tốc độ nhanh và độ bền cao. Đây là model phù hợp cho cửa hàng và doanh nghiệp cần một thiết bị đếm tiền đáng tin cậy với chi phí hợp lý.
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Hofa 62 (New) |
| Tốc độ đếm | ~1000 tờ/phút |
| Loại tiền | VNĐ, ngoại tệ |
| Kiểm giả | UV + IR + cảm biến quang |
| Phát hiện | Tiền giả, tiền bẩn, tiền lỗi |
| Chức năng | ADD, PRE, đếm ngoại tệ (đếm số lượng), chia mẻ |
| Đếm cộng dồn | Lên đến 999 tờ |
| Hiển thị | LED |
| Công suất | ~60W |
| Trọng lượng | ~7 – 7.5 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)