Hệ thống Showroom
Liên hệ với Chico
Tổng đài tư vấn
Kinh doanh Hà Nội
Kinh Doanh Hồ Chí Minh
CHĂM SÓC KHÁCH HÀNG
KD DỰ ÁN, ĐẠI LÝ
Tin khuyến mãi
Tin công nghệ
Khách hàng triển khai
Lượt xem: 2 0 đánh giá
Mã SP:2020C | Bảo hành: 12 tháng. | Tình trạng: Còn hàng
Giá chưa có VAT
SẢN PHẨM CÒN HÀNG TẠI
CHÍNH SÁCH MUA HÀNG
Thông tin sản phẩm Máy đếm tiền Hofa 2020C
Máy đếm tiền Hofa 2020C là model thuộc phân khúc giá rẻ – phổ thông, được thiết kế để phục vụ nhu cầu kiểm đếm tiền nhanh và đơn giản.
Máy phù hợp với:
👉 Đây là dòng máy dễ bán – giá tốt – nhu cầu cao
Hofa 2020C có thiết kế:
Máy sử dụng màn hình LED 7 đoạn hiển thị rõ ràng, dễ quan sát
Máy có tốc độ:
👉 Đáp ứng tốt nhu cầu:
Máy được trang bị:
👉 Lưu ý quan trọng:
Máy đếm tiền Hofa 2020C có hỗ trợ đếm ngoại tệ, nhưng cần ghi đúng:
👉 Ghi chuẩn:
Máy tích hợp đầy đủ chức năng cơ bản:
Máy hỗ trợ:
👉 Linh hoạt trong nhiều tình huống sử dụng
Máy sử dụng:
👉 Giúp:
Máy phù hợp:
✔ Giá rẻ – dễ đầu tư
✔ Dễ sử dụng
✔ Đếm nhanh
✔ Có kiểm giả UV cơ bản
❌ Không kiểm giả nâng cao
❌ Không nhận diện mệnh giá
❌ Không phù hợp ngân hàng
👉 Phù hợp: nhu cầu cơ bản – chi phí thấp
Máy đếm tiền Hofa 2020C là lựa chọn hợp lý trong phân khúc phổ thông với giá thành rẻ, dễ sử dụng và hiệu năng ổn định. Với khả năng kiểm giả UV cơ bản và hỗ trợ đếm ngoại tệ theo số lượng, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu kinh doanh nhỏ.
Video unbox, review sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | Hofa 2020C |
| Tốc độ đếm | ~750 – 1000 tờ/phút |
| Loại tiền | VNĐ, polymer, cotton, ngoại tệ |
| Công nghệ kiểm giả | UV |
| Chức năng | ADD, PRE, đếm ngoại tệ (đếm số lượng), phát hiện tiền giả cơ bản |
| Hiển thị | LED |
| Kích thước | 272 x 253 x 173 mm |
| Trọng lượng | ~7 kg |
| Công suất | ~90W |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
Đánh giá, nhận xét sản phẩm
Hỏi và đáp (0 Bình luận)